



MASAKA NURSERY AND PRIMARY SCHOOL

ENGLISH MEDIUM REG NO. DS.01/7/45

P.O. BOX 17002, Kipunguni "B" Machimbo,

Dar es Salaam, Tanzania East Africa.

Tel. 0713322737, 0789106339, E.mail schools.masaka@yahoo.com

FOMU YA MAOMBI /MAKUBALIANO KATI YA MZAZI NA SHULE KWA DARASA LAMWAKA 2021

Jina la kwanzaJina la katiJina la Ukoo.....

Taifa.....tarehe yakuzaliwajinsia (Ms/Mv)

Dini.....Jina la BabaKazi.....simu.....

Jina la MamaKazi..... simu.....

MAKAZI YA SASAMTAA

SHULE YA MWANZOANUANI.....AFYA YA MTOTO

MWANAFUNZI ANAISHI NA WAZAZIKAMA NI HAPANA ANAISHI NANANI (JINA LAKE)

MAHUSIANO.....SIMU

UTARATIBU WA KUJIUNGA NA SHULE

1. Mwanafunzi anatakiwa kufika shuleni saa:1:30 asubuhi na ataruhusiwa kurudi nyumbani saa:10:30 jioni, motto anayehusika na mafundisho ya komunio/kipaimara atahudhuria baada ya muda wa shule vinginevyo hataruhusiwa.
2. Unapaswa kulipa ada mwanzoni mwa kila muhula na ada hiyo inalipwa kwa awamu mbili tu yaani mwezi Januari na mwezi Julai.
3. Ada haitorudishwi kutokana na kutohudhuria shuleni kwa sababu za ugonjwa, uoro, kusimamishwa au kuacha shule kabisa.
4. Mwanao ataendelea kuwa katika shule hii mpaka hapo utakapo toa taarifa ya kumuhamisha.
5. Taarifa ya kumuhamisha mwanao itolewe katika maandishi kwa mkuu wa shule siku 30 kabla, na mwanafunzi atafutwa baada ya siku 90 mfululizo (bila taarifa) akiwa mtoro.
6. Mwanao avae sare ya shule kila siku ya masomo na afike shuleni kwa muda uliopangwa, asipozingatia haya anaweza kusimamishwa shule.
7. Mwanao haruhusiwi kuja shuleni na fedha yeyote, heleni, nyembe au Maputo, chakula wala kinywaji.

TAMKO LA MZAZI:

NITAFURAHII KUPEWA TAARIFA MAPEMA KUHUSU : AJALI , UGONJWA , UTORO , UHARIBIFU AU UPOTEVU WA MALI YA SHULE ILIYOSABABISHWA NA MWANANGU.

NAFAHAMU YA KWAMBA USALAMA WA MWANANGU DHIDI YA TATIZO LOLOTE AWAPO SHULENI , UPOTEVU WA MALI YA SHULE ISABABISHWAYO NA MWANANGU NI JUKUMU LANGU . KWAHIYO NA RUHUSU UONGOZI WA SHULE YA AWALI NA MSINGI MASAKA KUWAJIBIKA KUMUHUDUMIA MWANANGU KATIKA KIPINDI CHOTE CHA SHULE NA NITAWAJIBIKA KWA GHARAMA HIZO

NITALIPA MALIPO YA SHULE KUPITIA BENKI NILIZO PEWA NA SHULE,CRDB 0150357682000 MASAKA NURSERY AND PRIMARY SCHOOL.Tofauti na hivyo nitawajibika na upotevu wa aina yoyote .

Jinala MzaziSahihi.....Tarehe

Jina la MlezisahihiTarehe

Tafadhari,tuma hii form ukiwa umekwisha Saini kwenye email:schools.masaka@yahoo.com